ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Xigmatek
Giá khuyến mãi: 2.139.000 đ
Giá bán lẻ: 2.360.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đầu nối SATA | 8 cổng |
| Điều khiển quạt | Semi-passive (Zero RPM Fan) |
| Công suất | 800W đến 1000W |
| Độ ồn | <20 dBA |
| Số rail | Single rail |
| Đầu nối PCIe | (6+2) pin |
| Kích thước quạt | 135mm |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Kiểu dây cáp | Rời hoàn toàn |
| Kích thước | 160 x 150 x 86 mm |
| Đầu nối CPU EPS | (4+4) pin |
| Hiệu suất tối đa (%) | 90% |
| Đầu nối Molex | 4 cổng |
| Model | Prime M Pro |
| Trọng lượng | 3.1 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold |
| Kiểu dây | Full Modular |
| Điện áp đầu vào | 100 - 240V AC / 50 - 60Hz |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Hãng | XIGMATEK |
| Đầu nối chính ATX | 24 pin |
| Kích cỡ | ATX |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018