ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.009.000 đ
Giá bán lẻ: 1.110.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kiểu dây | Cáp dẹt |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Kích thước quạt | 12cm |
| Đầu nối Molex | 2 x 4 Pin Peripheral (Molex) |
| Hãng | E-DRA |
| Điện áp đầu vào | AC 200V - 240V |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 140 x 150 x 86mm |
| Đầu nối CPU EPS | 1 x CPU 12V 8 Pin |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze |
| Công suất | 650W |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối chính Main | 1 x MP 20+4 Pin |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x PCI-E 6+2 Pin |
| Tên sản phẩm | NGUỒN E-DRA EP700 700W 80PLUSBRONZE / BH 36T - ĐEN |
| Đầu nối SATA | 4 x SATA |
| Khối lượng | 1.79Kg |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018