ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 499.000 đ
Giá bán lẻ: 550.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Chỉnh lưu PFC | Passive PFC |
| Hiệu suất tối đa (%) | 80% |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Trọng lượng | 1.2 kg |
| Model | Delta P350 |
| Đầu nối SATA | 3 cổng |
| Số rail | Multi rail |
| Hãng | VSP |
| Độ ồn | 20–30 dBA |
| Kích thước | 125 x 100 x 63.5 mm |
| Điều khiển quạt | Tự động |
| Đầu nối PCIe | (6+2) pin |
| Kích thước quạt | 120mm |
| Kiểu dây | Non Modular |
| Công suất | Dưới 400W |
| Kiểu dây cáp | Dẹt |
| Điện áp đầu vào | 200 - 240V AC / 50 - 60Hz |
| Đầu nối Molex | 2 cổng |
| Đầu nối CPU EPS | (4+4) pin |
| Đầu nối Floppy | 1 cổng |
| Tính năng bảo vệ | OVP / OPP / SCP |
| Kích cỡ | ATX |
| Đầu nối chính ATX | 24 pin |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018