ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.139.000 đ
Giá bán lẻ: 3.460.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hãng | THERMALTAKE |
| Kiểu dây | Full-Modular (Dây rời toàn bộ) |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / OTP / SCP |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN THERMALTAKE TOUGHPOWER GT 1000W GOLD FULL-MODULE (ATX3.1 PCIE5.1) / BH 60T - ĐEN |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Điện áp đầu vào | 100-240V |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold |
| Kích cỡ | ATX |
| Kích thước | 150mm(W) x 86mm(H) x 140mm(D) |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối PCIe/VGA | 5x PCI-E 6+2pin |
| Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối PCIe/VGA | 1x PCIe 12+4pin (12VHPWR) |
| Công suất | 1000W |
| Hiệu suất | Đáp ứng chuẩn 80 PLUS® Gold tại đầu vào 115Vac |
| Kích thước quạt | 12cm (Quạt ổ bi thủy lực) |
| Ngành hàng | Nguồn |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018