ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.079.000 đ
Giá bán lẻ: 1.190.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tình trạng | Mới |
| Tính năng bảo vệ | OVP (Bảo vệ quá áp) |
| Kích thước quạt | 120mm |
| Chỉnh lưu PFC | PFC chủ động (Active PFC) |
| Hiệu suất | >80% |
| Khối lượng | 1.35kg |
| Công nghệ & Tính năng - Tính năng bảo vệ | SCP (Bảo vệ ngắn mạch) |
| Kiểu dây | Non modular |
| Tên sản phẩm | NGUỒN OCYPUS BETA P700 700W ATX 2.53 / BH 36T - ĐEN |
| Kích thước | 140 x 150 x 86mm (Dài x Rộng x Cao) |
| Điện áp đầu vào | 200-240V 6A 50Hz |
| Điều khiển quạt | Kiểm soát nhiệt độ (Thermal Control) |
| Hãng | OCYPUS |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Kích cỡ | ATX 2.53 |
| Công suất | 700W |
| Công nghệ & Tính năng - Tính năng bảo vệ | OPP (Bảo vệ quá công suất) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018