ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 5.639.000 đ
Giá bán lẻ: 6.210.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hãng | SILVERSTONE |
| Kích cỡ | ATX (PS2)* |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Chuẩn PSU | Cybenetics Gold* |
| Hiệu suất | ≥87% to <89% |
| Đầu nối PCIe/VGA | 4 x 8 / 6-Pin PCIe |
| Độ ồn | 18 dBA min |
| Công suất | 1000W* |
| Khối lượng | 2.7 kg |
| Điện áp đầu vào | 90 ~ 264 Vrms / 47Hz ~ 63Hz |
| Tên sản phẩm | NGUỒN SILVERSTONE 1000RZ 1000W F-MODULE GOLD / BH 60T - ĐEN |
| Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối PCIe/VGA | 1 x 12+4-Pin 12V-2x6 |
| Tính năng bảo vệ | OPP / OCP / OVP / SCP / OTP |
| Kích thước quạt | 120 mm (FDB fan) |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC(PF>0.9 at full load) |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x 8 / 4-Pin |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24 / 20-Pin |
| Kích thước | 150 x 86 x 140 mm |
| Đầu nối SATA | 8 x SATA |
| Đầu nối Molex | 4 x 4-Pin Peripheral |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Thông số kỹ thuật - Kiểu dây | F-Module |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018