ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.039.000 đ
Giá bán lẻ: 1.150.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Số rail | Single rail |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Khối lượng | ~1.6–1.8 kg |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Kích thước | 150 x 150 x 86 mm |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Tình trạng | Mới |
| Kích cỡ | ATX* |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Hiệu suất | ≈85% |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze* |
| Công suất | 650W* |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Đầu nối SATA | 6 x SATA |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN OCPC ENERGIA 650W 80PLUSBRONZE BH 60T - ĐEN |
| Hãng | OCPC |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018