ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Độ ồn | 30 dBA |
| Số rail | Single |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Kích cỡ | ATX* |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold* |
| Đầu nối PCIe/VGA | 4 x (6+2) PCIe |
| Kích thước | 150 x 140 x 86 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Khối lượng | ~2.0 kg |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Công suất | 850W* |
| Hiệu suất | 90% |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Đầu nối SATA | 8 x SATA |
| Bảo hành | 62 tháng |
| Tên sản phẩm | NGUỒN MIK C850G ATX3.0 PCIE5.0 (HIỆU SUẤT GOLD) (DC TO DC) BH 62T - ĐEN |
| Hãng | MIK |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Điện áp đầu vào | 200–240V AC 50–60Hz |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018