ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 4.939.000 đ
Giá bán lẻ: 5.440.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kích cỡ | ATX 3.1* |
| Đầu nối SATA | 12 x SATA |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Công suất | 1300W* |
| Điều khiển quạt | Auto Fan / Semi-passive |
| Đầu nối Molex | 4 x Molex |
| Khối lượng | ~2.9 kg |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (12V-2x6 PCIe5) + 4 x (6+2) PCIe |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Platinum* |
| Hiệu suất | 92% |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Độ ồn | 30 dBA |
| Số rail | Single |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Kích thước | 180 x 150 x 86 mm |
| Kích thước quạt | 135 mm |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN LIANLI EDGE 1300W PLATINUM BH 60T - ĐEN |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Tình trạng | Mới |
| Hãng | Lian Li |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018