ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.139.000 đ
Giá bán lẻ: 2.360.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kích cỡ | ATX* |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Kích thước | 150 x 140 x 86 mm |
| Hiệu suất | 90% |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Công suất | 850W* |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Đầu nối PCIe/VGA | 4 x (6+2) PCIe |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold* |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Số rail | Single |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Độ ồn | 30 dBA |
| Đầu nối SATA | 8 x SATA |
| Khối lượng | ~2.0 kg |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN FSP VITA GD 850W GOLD FULL RANGE PCIE5.1 ATXB.1 (VITA-850GD) - BH 60T |
| Hãng | FSP |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018