ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Ngành hàng | Nguồn |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Hiệu suất | ≈90% |
| Độ ồn | ~30–35 dBA |
| Kích cỡ | ATX 3.1* |
| Đầu nối Molex | 2–3 x Molex |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Đầu nối PCIe/VGA | 1 x (12V-2x6 PCIe5) + 3 x (6+2) PCIe |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Khối lượng | ~1.8–2.0 kg |
| Đầu nối SATA | 6–8 x SATA |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 150 x 140 x 86 mm |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold* |
| Số rail | Single |
| Công suất | 850W* |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN DEEPCOOL GAMER STORM 850W PN850D 80PLUS GOLD - FULL RANGE - BH 36T |
| Hãng | Deepcool |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP / SIP / NLO |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018