ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.439.000 đ
Giá bán lẻ: 2.690.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đầu nối Molex | 4 cổng |
| Điện áp đầu vào | 100 - 240V AC / 50 - 60Hz |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Kích thước quạt | 120mm |
| Model | GR 850 |
| Số rail | Single rail |
| Đầu nối PCIe | 3 x (6+2) pin |
| Điều khiển quạt | Tự động |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) pin (Tổng 2 đầu 8 pin) |
| Đầu nối SATA | 6 cổng |
| Trọng lượng | 2.4 kg |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Hãng | COUGAR |
| Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối PCIe | 1 x 12V-2X6 (12+4 pin PCIe 5.1/ATX 3.1) |
| Đầu nối chính ATX | 24 pin |
| Công suất | 850W* |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold* |
| Kiểu dây | Full-Modular* |
| Kích cỡ | ATX* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018