ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Hãng | Cooler Master |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Khối lượng | ~2.4 kg |
| Điện áp đầu vào | 200–240V AC |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Công suất | 600W* |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Kích cỡ | ATX* |
| Tình trạng | Cũ |
| Bảo hành | 3 tháng |
| Tên sản phẩm | NGUỒN 600W COOLER MASTER - BH 3T STAR |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018