ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Đầu nối SATA | 8 x SATA |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Độ ồn | 30 dBA |
| Công suất | 850W* |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Tình trạng | Mới |
| Số rail | Single |
| Kích thước quạt | 135 mm |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold* |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Kích thước | 160 x 150 x 86 mm |
| Điều khiển quạt | Auto Fan / Semi-passive |
| Đầu nối PCIe/VGA | 4 x (6+2) PCIe |
| Đầu nối Molex | 4 x Molex |
| Hiệu suất | 90% |
| Khối lượng | ~2.3 kg |
| Kích cỡ | ATX* |
| Bảo hành | 120 tháng (10 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN ASUS TUF GAMING 850W (80PLUSGOLD) FULL MODULE PCIE5.0 ATX3.0 - BH 120T - ĐEN |
| Hãng | ASUS |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018