ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Asus
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Tình trạng | Mới |
| Hiệu suất tối đa (%) | 92% |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Platinum |
| Model | ROG Strix |
| Đầu nối SATA | 8 cổng |
| Công suất | 800W đến 1000W |
| Điều khiển quạt | Semi-passive (Zero RPM Fan) |
| Điện áp đầu vào | 100 - 240V AC / 50 - 60Hz |
| Đầu nối CPU EPS | (4+4) pin |
| Đầu nối PCIe | (6+2) pin |
| Độ ồn | <20 dBA |
| Số rail | Single rail |
| Kiểu dây cáp | Rời hoàn toàn |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối Molex | 3 cổng |
| Trọng lượng | 2.96 kg |
| Kiểu dây | Full Modular |
| Bảo hành | 120 tháng (10 năm) |
| Kích thước | 160 x 150 x 86 mm |
| Kích thước quạt | 135mm |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Hãng | ASUS |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Đầu nối chính ATX | 24 pin |
| Kích cỡ | ATX |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018