ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 32.240.000 đ
Giá bán lẻ: 37.080.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Form Factor | 2.5 Slot |
| Xung nhân (GPU Clock) | 2617 MHz |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5080 |
| Số nhân CUDA | CUDA cores 10752* |
| Tản nhiệt | IceStorm 3.0 |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR7* |
| Tình trạng | Mới |
| Tên sản phẩm | VGA ZOTAC SOLID CORE RTX 5080 16GB GDDR7 (ZT-B50800D2-10P) / BH 36T |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 x16 |
| Đầu cấp nguồn | 1 x 12v-2x6 |
| Kích thước | 303.5mm x 115.8mm x 55.7mm |
| Open GL | 4.6 |
| Độ phân giải | 4K 480Hz / 8K 165Hz |
| Thương hiệu | ZOTAC |
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Hiệu năng AI | 1801 AI TOPS* |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Nguồn đề xuất | 850W* |
| Cổng kết nối | 3 x DisplayPort 2.1b / 1 x HDMI 2.1b |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 30Gbps |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018