ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 20.940.000 đ
Giá bán lẻ: 24.090.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Open GL | 4.6 |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Nguồn đề xuất | 750W |
| Tình trạng | Mới |
| Engine đồ họa | AMD Radeon™ RX 9070 XT |
| Độ phân giải | 7680 × 4320 |
| Xung nhân (GPU Clock) | Boost: lên đến 2970 MHz |
| Đầu cấp nguồn | 2 × 8-pin |
| Chuẩn Bus | PCI® Express 5.0 x16 |
| Form Factor | ATX (2.8-slot) |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR6 |
| Số nhân | 4096 Stream Processors |
| Kích thước | 290 × 123 × 56 mm (2.8-slot) |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | Game: 2400 MHz |
| Hiệu năng AI | 64 Compute Units |
| Tên sản phẩm | VGA (AMD) AMD ASROCK RX 9070 XT CHALLENGER 16GB OC / BH 36T |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 20 Gbps |
| Thương hiệu | ASROCK |
| Cổng kết nối | 1 × HDMI™ 2.1b |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 3 × DisplayPort™ 2.1a |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018