ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 9.940.000 đ
Giá bán lẻ: 11.440.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Nguồn đề xuất | 550W |
| Engine đồ họa | GeForce RTX™ 5060 |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Tình trạng | Mới |
| Form Factor | ATX |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tản nhiệt | WINDFORCE (2 quạt) |
| Open GL | 4.6 |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28 Gbps |
| Thương hiệu | GIGABYTE |
| Kích thước | Dài=199 Rộng=116 Cao=40 (mm) |
| Bộ nhớ | 8GB GDDR7 |
| Số nhân | 3840 CUDA Cores |
| Tên sản phẩm | VGA GIGABYTE RTX5060 WINFORCE MAX OC 8G (GV-N5060WF2MAXOC-8GD) / BH 36T |
| Đầu cấp nguồn | 8 Pin x 1 |
| Xung nhân (GPU Clock) | 2512 MHz (Reference card : 2497 MHz) |
| Độ phân giải | 7680x4320 (Kỹ thuật số tối đa) |
| Chuẩn Bus | PCI-E 5.0 |
| Cổng kết nối | DisplayPort 2.1b x3 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018