ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 11.640.000 đ
Giá bán lẻ: 13.390.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Xung nhân (GPU Clock) | Default mode: 2602 MHz (Boost Clock) |
| Đầu cấp nguồn | 1 x 8-pin |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5060 Ti |
| Tình trạng | Mới |
| Số nhân CUDA | CUDA Cores 4608* |
| Tên sản phẩm | VGA ASUS DUAL RTX5060TI 8GB OC (DUAL-RTX5060TI-O8G) / BH 36T |
| Open GL | 4.6 |
| Nguồn đề xuất | 550W* |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28 Gbps |
| Kích thước | 229 x 120 x 50mm |
| Tản nhiệt | 2 quạt |
| Cổng kết nối | HDMI 2.1b |
| Thương hiệu | ASUS |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | OC mode: 2632 MHz |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Bộ nhớ | 8 GB GDDR7* |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | DisplayPort 2.1b |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018