ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Loại VGA | Gaming |
| Kích thước | 215 x 112 x 44 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Series VGA | GTX 16 Series |
| Ngành hàng | VGA - Card màn hình |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce GTX™ 1660 Super |
| Xung nhân (Core Clock) | 1530MHz |
| Thương hiệu | Unika |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 14000MHz |
| Thông tin chung - Loại VGA | Đồ họa |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Memory Clock | 192 bit |
| Open GL | OpenGL® 4.5 |
| Memory Speed | 14 Gbps |
| Kiểu dây nguồn | 8Pin |
| Cổng kết nối | HDMI / DP / DVI |
| Nguồn khuyến nghị | 450W* |
| Số lượng đơn vị xử lý | CUDA Core: 1408* |
| Bộ nhớ | 6GB GDDR6* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018