ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Cổng kết nối | DisplayPort x 3 (v2.1b) |
| Thương hiệu | MSI |
| Kích thước | 227 x 126 x 41 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28 Gbps |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Nguồn đề xuất | 600W* |
| Xung nhân (GPU Clock) | Boost: 2602 MHz |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Tản nhiệt | 2 quạt |
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Bộ nhớ | 16 GB GDDR7* |
| Đầu cấp nguồn | 1 x 8-pin |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | Extreme Performance: 2617 MHz (MSI Center) |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | HDMI 2.1b |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5060 Ti |
| Tên sản phẩm | VGA MSI GEFORCE RTX 5060 TI 16G VENTUS 2X OC WHITE PLUS / BH 36T |
| Chuẩn Bus | PCI Express Gen 5 |
| Open GL | 4.6 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018