ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 20.940.000 đ
Giá bán lẻ: 24.090.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tản nhiệt | Tản nhiệt 3 quạt |
| Nguồn đề xuất | 650W |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI 2.1b |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 301.4 x 120 x 50 mm |
| Thương hiệu | COLORFUL |
| Xung nhân (GPU Clock) | Cơ bản: 2325MHz |
| Bộ nhớ | 12GB GDDR7 |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | Tăng tốc: 2512MHz |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Đầu cấp nguồn | 1 x 16-pin |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5070 |
| Số nhân CUDA | 6144 CUDA |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 3 x DisplayPort 2.1b |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28Gbps / 192-bit |
| Tên sản phẩm | VGA COLORFUL GEFORCE RTX 5070 BATTLE AX 12GB V2-V | BH 36T |
| Series VGA | RTX 50 Series |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018