ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.190.000 đ
Giá bán lẻ: 2.410.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Trọng lượng | 3.7kg (Cả thùng: 4.3kg) |
| Kích thước | 27 inch |
| Tình trạng | Mới |
| Tần số quét | 120Hz |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Cổng kết nối | 1xHDMI + 1xDP + DC |
| Thời gian phản hồi | 1ms MPRT |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Văn Phòng Edra Egm27F120H (27" Fhd Ips 120Hz 1Ms) / Bh 24T |
| Tỉ lệ | Tỉ lệ 16:9 |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Gam màu | 99%sRGB |
| Thương hiệu | EDRA |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Chuẩn màn hình | FHD (1920 x 1080) |
| Tấm nền | IPS |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 613 x 453.4 x 200.9mm (Vỏ hộp) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018