ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Tình trạng | Mới |
| Chuẩn màn hình | WQHD (2560 x 1440) |
| Công nghệ | Anti-glare |
| Điện áp | 100~240V - 50/60Hz |
| Độ tương phản | 100000000:1 (DCR) |
| Gam màu | 82% Adobe RGB / 90% DCI-P3 / 115% sRGB |
| Tần số quét | 200Hz |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Màn hình - Công nghệ | Adaptive-Sync (AMD FreeSync™ Premium) |
| Tấm nền | Rapid IPS |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Gaming 2K Msi Mag 275Qf E20 | 27" WQHD (2K) IPS 200Hz 0.5ms HDMI DP | BH 36T |
| Trọng lượng | 3.95 kg (Tịnh) / 6.24 kg (Tổng) |
| Cổng kết nối | 2x HDMI™ 2.0b |
| Góc nhìn | 178° (H) / 178° (V) |
| Kích thước | 613.3 x 220.09 x 454.34mm (Có chân đế) |
| Màn hình - Công nghệ | Flicker Free |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1x DisplayPort 1.4a |
| Màn hình - Độ tương phản | 1200:1 (Tĩnh) |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1x Headphone-out |
| Tỉ lệ | Tỉ lệ 16:9 |
| Màn hình - Công nghệ | HDR Ready |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Màn hình - Kích thước | 27 inch |
| Màu hiển thị | 1.07 tỷ màu (8 bits + FRC) |
| Màn hình - Công nghệ | Less Blue Light |
| Thời gian phản hồi | 0.5ms (GtG/Min.) |
| Thương hiệu | MSI |
| Độ sáng | 300 nits (SDR) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018