ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 4.650.000 đ
Giá bán lẻ: 5.120.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Điện áp | AC 100-240V ~ 50/60Hz |
| Góc nhìn | 178°(H) / 178°(V) |
| Cổng kết nối | 2 x HDMI 2.0 |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x Tai nghe |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Tấm nền | SS IPS |
| Độ tương phản | Tương phản 1000:1 |
| Thời gian phản hồi | 0.5ms GTG |
| Chuẩn màn hình | QHD (2560 x 1440) |
| Kích thước | 27 inch |
| Gam màu | 94% DCI-P3 |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x Display port 1.4 |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 612 x 515 x 192 mm (có chân đế) |
| Công nghệ | HDR10 / Flicker-free |
| Màn hình - Gam màu | 123% sRGB |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (TYP) |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x USB 2.0 Downstream |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Gaming 2k Gigabyte G27Q20 (27" Qhd Ips 210hz (OC) 0.5ms chân CTH ) / Bh 36T |
| Màu hiển thị | 1.07 Tỷ màu |
| Trọng lượng | 6.16 kg (Net) |
| Thương hiệu | Gigabyte |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tần số quét | 200Hz / OC 210Hz |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018