ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thương hiệu | VSP |
| Tấm nền | IPS* |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Công nghệ | Chứng nhận CB |
| Tần số quét | 120Hz* |
| Trọng lượng | Net: 2.8 Kg / Gross: 3.7 Kg |
| Tình trạng | Mới |
| Góc nhìn | 178° (H) / 178° (V) |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Văn Phòng Vsp IP2407S (24" Fhd Ips 120Hz 1Ms HDMI+VGA). Bh 36T |
| Kích thước | 24 inch* |
| Màn hình - Công nghệ | Chứng nhận TUV |
| Độ sáng | 250 cd/m² (Typical) |
| Màn hình - Công nghệ | FPS/RTS Gaming Mode |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | Audio Out (3.5mm) |
| Gam màu | 72% NTSC |
| Màn hình - Công nghệ | DCR |
| Kết nối - Cổng kết nối | HDMI 1.4 x 1 |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT)* |
| Màn hình - Gam màu | 99% sRGB |
| Điện áp | Adapter 12V - 3A |
| Màn hình - Gam màu | 75% DCI-P3 |
| Màn hình - Thời gian phản hồi | 5ms (GTG) |
| Kết nối - Cổng kết nối | VGA x 1 |
| Chuẩn màn hình | Full HD* |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 539 x 416 x 169 mm |
| Màu hiển thị | 16.7 Triệu màu |
| Màn hình - Gam màu | 75% Adobe RGB |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018