ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.890.000 đ
Giá bán lẻ: 2.080.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 602 x 110 x 400 mm (Vỏ hộp) |
| Gam màu | 99% sRGB |
| Tấm nền | IPS A+ |
| Tần số quét | 120Hz |
| Tỉ lệ | Tỉ lệ 16:9 |
| Cổng kết nối | 1x HDMI |
| Thương hiệu | E-DRA |
| Điện áp | DC |
| Màn hình - Kích thước | 23.8 inch |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1x DC |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Trọng lượng | 3.7kg (Tịnh) / 4.3kg (Tổng) |
| Thời gian phản hồi | 1ms MPRT |
| Tên sản phẩm | Màn Hình văn phòng Edra Egm24F120S (24" Fhd IPS A+ 120Hz 1Ms) | Bh 24T |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1x VGA |
| Chuẩn màn hình | FHD (1920 x 1080) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018