ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: MSI
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Model | MAG 274QPF X30MV |
| Part Number | 9S6-3CF09H-001 |
| Color | ID1/Black-Black |
| Kích thước màn hình | 27 inch (68.58 cm) |
| Tấm nền | Rapid VA |
| Độ phân giải | 2560x1440 (WQHD) |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Độ sáng SDR | 400 nits |
| Độ tương phản | 5000:1 |
| Tốc độ quét | 300Hz |
| Thời gian phản hồi | 0.5ms (GtG), 1ms (MPRT) |
| Hiển thị màu | 1.07 tỷ màu (10 bit) |
| HDR | VESA DisplayHDR 1000 |
| Local Dimming | Mini-LED 1152 Zones |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Công nghệ đồng bộ | Adaptive-Sync |
| Cổng HDMI | 2x HDMI 2.1 (FRL 6G) |
| DisplayPort | 1x DP 1.4a |
| Headphone-out | 1 cổng |
| Chân đế điều chỉnh | Nghiêng -5°~20°, Xoay ±30°, Cao 110mm, Pivot ±90° |
| Kích thước có chân | 613.10 x 227.90 x 423.53 mm |
| Kích thước không chân | 613.10 x 68.77 x 375.31 mm |
| Trọng lượng (Net) | Chưa rõ |
| VESA | 100x100mm |
| Nguồn điện | Adapter 19V 5.79A, 100~240V, 50/60Hz |
| Tiêu thụ điện chờ | 0.5W |
| Tiêu thụ khi tắt | 0.3W |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Mã EAN | 4711377298919 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018