ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Gigabyte
Giá khuyến mãi: 7.690.000 đ
Giá bán lẻ: 8.460.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Trọng lượng | 8.5 kg |
| Tấm nền | VA |
| Điện áp | 100 - 240 V / 50 - 60 Hz |
| Kích thước | 903 x 521 x 179 mm |
| Cổng kết nối | DisplayPort 1.4 |
| Độ phân giải | 3440 x 1440 Pixels |
| Thương hiệu | GIGABYTE |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tỉ lệ | 21:9 |
| Tần số quét | 200 Hz |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | HDMI 2.0 |
| Màn hình - Kích thước | 34 inch |
| Công nghệ | AMD FreeSync Premium |
| Chuẩn màn hình | WQHD |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018