ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Kích thước | 27 inch* |
| Thời gian phản hồi | 1ms (GTG)* |
| Màu hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Tình trạng | Mới |
| Độ sáng | 300 cd/㎡ (Typ.) |
| Chuẩn màn hình | QHD (2560 x 1440)* |
| Trọng lượng | Không chân đế: 2.9 kg |
| Công nghệ | FreeSync |
| Góc nhìn | 178°/178° |
| Thương hiệu | Samsung |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Màn hình - Công nghệ | Eye Saver Mode |
| Thông tin hàng hóa - Trọng lượng | Thùng máy: 5.8 kg |
| Màn hình - Công nghệ | IPS |
| Điện áp | AC 100 - 240 V |
| Gam màu | sRGB 99% |
| Tần số quét | Max 180Hz* |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | Thùng máy: 488 x 114 x 655 mm |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thông tin hàng hóa - Trọng lượng | Có chân đế: 4.1 kg |
| Màn hình - Công nghệ | Flicker Free |
| Tấm nền | IPS* |
| Độ tương phản | 1000:1 (Typ.) |
| Màn hình - Công nghệ | HDR10 |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | Không chân đế: 614 x 361.8 x 45.7 mm |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | Có chân đế: 614.0 x 517.8 x 250.2 mm |
| Cổng kết nối | DisplayPort 1.2 x1 / HDMI 2.0 x1 |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Gaming 2K Samsung Odyssey LS27FG502EEXXV (27" Qhd Ips 180Hz 1Ms Chân CTH).Bh 24T |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018