ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Tên sản phẩm | Màn hình KTC H27S17 QHD ( 27"/2k/HVA/180Hz/1Ms/Cong) Bh 36T |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Công nghệ | Flicker-Free |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thời gian phản hồi | 1ms* |
| Thương hiệu | KTC |
| Tần số quét | 180Hz* |
| Kích thước | 720 x 450 x 140 mm |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Màn hình - Kích thước | 27 inch* |
| Tình trạng | Mới |
| Chuẩn màn hình | 2K (QHD)* |
| Trọng lượng | 5.8 kg |
| Tấm nền | VA* |
| Điện áp | 100 - 240 V / 50 - 60 Hz |
| Màn hình - Công nghệ | Low Blue Light |
| Màn hình - Công nghệ | AMD FreeSync |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018