ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 12.700.000 đ
Giá bán lẻ: 13.970.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Thương hiệu | Asus |
| Độ tương phản | 1000:1 (Typ.) |
| Công nghệ | Flicker-free |
| Thời gian phản hồi | 5ms (GTG)* |
| Cổng kết nối | HDMI(v2.0) x 2 |
| Độ sáng | 350cd/㎡ (Typ.) |
| Kích thước | 32 inch* |
| Màn hình - Công nghệ | Low Blue Light |
| Kết nối - Cổng kết nối | 4x USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| Gam màu | 100% sRGB / Rec.709 |
| Tấm nền | IPS* |
| Màn hình - Công nghệ | HDR10 |
| Màn hình - Độ sáng | 400 cd/㎡ (HDR / Peak) |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tần số quét | 75Hz* |
| Trọng lượng | 11.5 kg (Net Weight) |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 71.48 x 46.56 x 59.56 cm (Có chân đế) |
| Góc nhìn | 178°/ 178° |
| Màn hình - Công nghệ | ProArt Preset |
| Tình trạng | Mới |
| Màu hiển thị | 1073.7M (10 bit) |
| Điện áp | 100-240V / 50-60Hz |
| Màn hình - Công nghệ | Adaptive-Sync |
| Màn hình - Công nghệ | Calman Verified |
| Kết nối - Cổng kết nối | Earphone Jack |
| Chuẩn màn hình | QHD (2560 x 1440)* |
| Tên sản phẩm | Màn hình Đồ họa Asus Proart PA328QV (32" IPS QHD(2560 x 1440) 75Hz Delta E < 2 Calman Verified). BH 36T |
| Kết nối - Cổng kết nối | DisplayPort 1.2 x 1 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018