ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Colorful
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Form Factor | ATX |
| Tên sản phẩm | VGA COLORFUL IGAME RTX5060 ULTRA W DUO OC 8G-V BH 36T |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28 Gbps |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI 2.1b |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5060 |
| Tình trạng | Mới |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 |
| Open GL | 4.6 |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Độ phân giải | 7680 × 4320 |
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Vulkan API | 1.4 |
| Số nhân CUDA | CUDA Cores 3840* |
| Nguồn đề xuất | 550W* |
| Kích thước | 231 x 120 x 49 mm |
| Thương hiệu | COLORFUL |
| Bộ nhớ | 8 GB GDDR7* |
| Tản nhiệt | 2 quạt |
| Đầu cấp nguồn | 1 x 8-pin |
| Xung nhân (GPU Clock) | Base Clock: 2280 MHz - Boost Clock: 2497 MHz |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 3 x DisplayPort 2.1b |
Colorful iGame RTX 5060 Ultra W DUO OC 8GB-V thuộc thế hệ card màn hình mới, áp dụng kiến trúc GPU NVIDIA Blackwell. Sản phẩm này mang đến hiệu năng và trải nghiệm đồ họa thế hệ tiếp theo cho cả game thủ và người dùng sáng tạo nội dung. Được tối ưu cho các hệ thống máy tính nhỏ gọn (SFF PC, HTPC), sản phẩm này không chỉ mạnh mẽ mà còn dễ dàng lắp đặt trong những không gian hạn chế.
| Thông số | Giá trị/Nội dung chi tiết |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Colorful |
| Model | iGame RTX 5060 Ultra W DUO OC 8GB-V |
| GPU | NVIDIA GeForce RTX 5060 |
| Bộ nhớ | 8GB GDDR7 |
| Kiến trúc GPU | NVIDIA Blackwell |
| Số quạt | 2 quạt (DUO) |
| Dạng thiết kế | Mỏng, nhỏ gọn, phù hợp SFF/HTPC |
| Core/Boost Clock | (Chưa công bố chi tiết, tham khảo từ model tương tự) |
| Lõi CUDA | 3840 (đối với RTX 5060 NB DUO) |
| Bus Interface | PCI Express 5.0 |
| Độ phân giải tối đa | 7680 x 4320 (8K) |
| Số màn hình tối đa | 4 |
| Đầu ra video | HDMI, DisplayPort |
| Nguồn khuyến nghị | Khoảng 500W - 600W (tùy model) |
Colorful iGame RTX 5060 Ultra W DUO OC 8GB-V là lựa chọn lý tưởng cho người dùng đam mê hiệu năng, đồ họa tiên tiến và mong muốn sở hữu hệ thống PC nhỏ gọn. Sản phẩm kết hợp kiến trúc GPU mới nhất, bộ nhớ GDDR7, công nghệ AI và thiết kế tối ưu giúp tối ưu hóa trải nghiệm sáng tạo và giải trí tối đa.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018