ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 32.940.000 đ
Giá bán lẻ: 37.890.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5080 |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Cổng kết nối | 3 x DisplayPort 2.1b / 1 x HDMI 2.1b |
| Form Factor | 2.5 Slot |
| Thương hiệu | ZOTAC |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 x16 |
| Kích thước | 303.5mm x 115.8mm x 55.7mm |
| Open GL | 4.6 |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Xung nhân (GPU Clock) | 2640 MHz |
| Tên sản phẩm | VGA ZOTAC SOLID CORE OC RTX 5080 16GB GDDR7 (ZT-B50800J2-10P) / BH 36T |
| Tình trạng | Mới |
| Độ phân giải | 4K 480Hz / 8K 165Hz |
| Số nhân CUDA | CUDA cores 10752* |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR7* |
| Tản nhiệt | IceStorm 3.0 |
| Đầu cấp nguồn | 1 x 12v-2x6 |
| Nguồn đề xuất | 850W* |
| Hiệu năng AI | 1801 AI TOPS* |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 30Gbps |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018