ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.719.000 đ
Giá bán lẻ: 1.900.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Cổng kết nối | HD Audio |
| Khoảng trống lắp radiator | Bên hông: 240 / 360mm |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Đáy: 120mm fan x3 |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x2 |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hãng | XIGMATEK |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau: 120mm fan x2 |
| Kích thước | 447 x 285 x 466 mm |
| Khe mở rộng | 7 khe |
| Mặt hông kính | Kính (Mặt trước và mặt hông trái) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB-C |
| PSU Shroud | Có |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Sau: 120mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Bên hông: 120mm fan x3 |
| Lọc bụi | Có |
| Khe ổ cứng | 3.5” x2 + 2.5” x1 | 3.5” x1 + 2.5” x2 | 2.5” x3 (Khay lật SSD/HDD) |
| Chất liệu | Thép / Kính cường lực |
| Khe lắp PSU | PSU 165mm* |
| Khe lắp VGA | VGA 400mm* |
| Hỗ trợ Main | E-ATX / ATX / M-ATX / ITX |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY XIGMATEK PANO II ATX (KHÔNG KÈM FAN) BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 165mm* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | ATX Mid Tower* |
| Loại case | Case Gaming / Case hồ cá / Case không fan |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA | Hỗ trợ lắp GPU ngang hoặc dọc/kèm bracket GPU dọc |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018