ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Tình trạng | Mới |
| Trọng lượng | 3.8 kg |
| Cổng kết nối | USB 2.0 |
| Quạt đi kèm | 4 x 120 mm |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Mặt hông kính | Kính |
| Khoảng trống lắp radiator | 240 mm |
| Kích thước | 410 x 195 x 310 mm |
| Hãng | Vitra |
| Khe mở rộng | 4 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Jack Audio 3.5 mm |
| Chất liệu | Thép SPCC / Plastic / Kính cường lực |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Mic-in |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / ITX |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên 2 x 120 mm |
| Lọc bụi | Có |
| Khe ổ cứng | 2 x 2.5" SSD |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 2 x 3.5" HDD |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | Mini ATX* |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 160 mm* |
| Loại case | Case Gaming / Case kèm fan |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY VITRA CRUISE AX3 (M-ATX) ĐEN (KÈM SẴN 4 FAN LED) BH 12T |
| Khe lắp PSU | PSU ATX* |
| Đèn LED | RGB* |
| Khe lắp VGA | VGA 280 mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018