ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Hãng | Thermalright |
| Khối lượng | 6.3 Kg |
| Kích thước | 476 x 230 x 450 mm |
| Hỗ trợ Main | ITX / M-ATX |
| Khe mở rộng | 5 Slots |
| Cổng kết nối | Type-C |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Audio/Mic |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Tình trạng | Mới |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| PSU Shroud | 120mm x 2 |
| Loại case | Mid Tower* |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tên sản phẩm | CASE THERMALRIGHT TL-M10 VISION LCD BH 12T (KHÔNG KÈM SẴN FAN) - TRẮNG |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 360mm |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm / Side: 3 x 120mm / Rear: 1 x 120mm |
| Khe ổ cứng | 2.5" x 1 / 3.5" x 2 |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 360mm* |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 185mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018