ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.219.000 đ
Giá bán lẻ: 2.450.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hãng | Thermalright |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Chất liệu | Tempered Glass |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | ABS |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Khe mở rộng | 5 Slots |
| Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Loại case | Mid Tower* |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Type-C |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / ITX |
| Đèn LED | RGB* |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Audio/Mic |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | SPCC |
| Kích thước | 476 x 230 x 450 mm |
| Tên sản phẩm | CASE THERMALRIGHT TL-M10 VISION LCD BH 12T (KHÔNG KÈM SẴN FAN) - ĐEN |
| Khoảng trống lắp radiator | Top: 120/140/240/280/360mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 360mm* |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Rear: 120mm |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5 inch / 1 x 2.5 inch |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm / Side: 3 x 120mm / Rear: 1 x 120mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 185mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018