ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 719.000 đ
Giá bán lẻ: 800.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Cổng kết nối | Jack Audio 3.5 mm |
| PSU Shroud | Có |
| Khe mở rộng | 7 |
| Hãng | OCYPUS |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 (1) |
| Khoảng trống lắp radiator | Trên (360 mm) / Bên (240 mm) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 (2) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Mic-in |
| Kích thước | 434 x 218 x 414 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Nút Reset |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên 3 x 120 mm / 2 x 140 mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau 1 x 120 mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Dưới 1 x 120 mm |
| Chất liệu | Thép SPCC 0.5mm / Kính cường lực |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Khoang PSU 2 x 120 mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Bên 2 x 120 mm |
| Mặt hông kính | Kính |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5" HDD |
| Lọc bụi | Có |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 2 x 2.5" SSD |
| Tên sản phẩm | CASE OCYPUS GAMMA C52 BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp VGA | VGA 425 mm* |
| Đèn LED | ARGB* |
| Loại case | Case Gaming / Case không fan |
| Khe lắp PSU | PSU ATX 250 mm* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | ATX Mid Tower* |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 170 mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018