ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.199.000 đ
Giá bán lẻ: 3.520.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Chất liệu | Kính cường lực |
| Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Giắc cắm tai nghe |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Thép SGCC |
| Loại case | Mid Tower* |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trước: 3 × 120mm / 3 × 140mm (1 × F360 RGB Core inclus) |
| Hỗ trợ Main | E-ATX / ATX / M-ATX / Mini-ITX |
| Kích thước | 544 x 244 x 468 mm |
| Hãng | NZXT |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 2×2 Type-C (20 Gbps) |
| Khe lắp PSU | PSU 200mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY NZXT H7 FLOW RGB BLACK BH24T EAN0 |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 410mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 420mm |
| Khe ổ cứng | 3.5” x 2 / 2.5” x 2+2 |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Dưới: 3 × 120mm / Sau: 1 × 120mm / 1 × 140mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên: 3 × 120mm / 2 × 140mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 185mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018