ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.019.000 đ
Giá bán lẻ: 1.130.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Loại case | Mid Tower* |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / Mini-ITX |
| Hãng | MSI |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Khe mở rộng | 4 Slots |
| Khối lượng | 3.36 Kg |
| Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| Quạt đi kèm | 4 Fan RGB |
| Đèn LED | RGB* |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 Type-A |
| Kích thước | 388 x 200 x 423 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Mic in / Audio out |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 300mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 240mm |
| Khe ổ cứng | 2x 2.5” / 1x 2.5” / 3.5” / 1x 3.5” |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Front: 3 x 120mm / Top: 2 x 120mm / Rear:1 x 120mm |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY MSI MAG FORGE M100A / MÀU ĐEN / KÈM 4 FAN RGB . BH 12T |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 160mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018