ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.019.000 đ
Giá bán lẻ: 2.230.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hãng | Montech |
| Kích thước | 430 x 215 x 490 mm |
| Tình trạng | Mới |
| PSU Shroud | 120mm x 2 |
| Loại case | Mid Tower* |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khe lắp PSU | PSU 210mm* |
| Hỗ trợ Main | ATX / M-ATX / Mini-ITX |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 400mm* |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 168mm* |
| Cổng kết nối | x Type-C |
| Quạt đi kèm | 4 quạt ARGB PWM |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY MONTECH SKY TWO WHITE - SẴN 4 FAN RGB . BH 12T |
| Đèn LED | ARGB* |
| Khoảng trống lắp radiator | Max 360mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 2x USB 3.0 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x Audio |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x Mic |
| Lọc bụi | Mặt bên & mặt đáy |
| Khe mở rộng | PCIe Slots: 7 |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5" HDD / 3 x 2.5" SSD |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top 120mm x 3 / 140mm x 2 / Side 120mm x 2 / Rear 120mm x 1 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018