ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.119.000 đ
Giá bán lẻ: 1.240.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Hãng | MIK |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY MIK LV12 MINI ELITE- BLACK |
| Kích thước | 338 x 255 x 335 mm |
| Chất liệu | Thép 0 |
| Loại case | Mini Tower* |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kính cường lực |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | 8mm |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / ITX |
| Khe lắp PSU | PSU 160mm* |
| Khe mở rộng | 4 Slots |
| Khối lượng | 4.5 Kg |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 320mm* |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Mặt dưới : 120mmx2 / Mặt hông: 2 x 120mm / Mặt trên: 2 x 120mm |
| Khe ổ cứng | 1 x ổ 3.5" / 2 x ổ 2.5" |
| Khoảng trống lắp radiator | Mặt bên: 240mm / Trên: 240mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 140mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018