ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Tình trạng | Mới |
| Hãng | MIK |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY MIK AETHER GAMING .BH 12T - ĐEN (KHÔNG FAN ĐI KÈM) |
| USB 3.0 | 1 |
| Slots PCI | x4 |
| Quạt tản nhiệt | Top: 2x120mm/140mm ( tùy chọn ) |
| Phần trên | Magnet dust filter |
| Thông số - Quạt tản nhiệt | Rear: 1x120mm ( tùy chon ) |
| Thông số - Quạt tản nhiệt | Bottom PSU cover: 2x120mm ( tùy chọn ) |
| Kích cỡ | Case: L318 x W210 x H398 mm |
| Max.CPU Cooler | CPU 165 mm* |
| Slot ổ cứng | 2.5” SSD x1 |
| Thông số - Kích cỡ | Khung vỏ: L315 x W210 x H386 mm |
| USB2.0 + HD Audio | 1 |
| Max.PSU length | PSU 160 mm* |
| Max.VGA Card | VGA 310 mm* |
| Thông số - Slot ổ cứng | 3.5” HDD x1 |
| Khối lượng | 3.5 kg |
| Vỏ ngoài | SPCC 0.5mm / Black Interior |
| Vi trí PSU | Bottom/ATX |
| Thông số - Kích cỡ | Thùng chứa: L455 x W270 x H380 mm |
| Loại case | Mini Tower* |
| Loại bo mạch chủ | M ATX/ ITX |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018