ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Hãng | Magic |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khoảng trống lắp radiator | Top 240/280mm |
| Khe mở rộng | 4 slot |
| Mặt hông kính | Kính cường lực |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Rear – 120mm x 1 |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Bottom – 120mm x 3 |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5” HDD / 2 x 2.5” SSD |
| Cổng kết nối | USB 2.0 x 2 |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Rear 120mm |
| Chất liệu | Kim loại/kính cường lực |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Right – 120mm x 2 |
| Kích thước | 420 x 285 x 360mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Audio I/O |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x 1 |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Top – 120mm x 3 |
| Hỗ trợ Main | FULL M-ATX / mini-ITX |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 165mm* |
| Đèn LED | Dải Led RGB / ARGB* |
| Loại case | Case Gaming / Case kèm fan |
| Tên sản phẩm | CASE MAGIC GM-08L PRO (DÃI LED RGB/ARGB) (FULL M-ATX) (AIO 360 TOP) .BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp VGA | VGA 400mm* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Khe lắp PSU | PSU ATX* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018