ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Magic
Giá khuyến mãi: 539.000 đ
Giá bán lẻ: 600.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Cổng kết nối | USB 2.0 x 2 |
| Hỗ trợ Main | ATX / M-ATX / mini-ITX |
| Chất liệu | Kính cường lực |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kim loại |
| Loại case | Mid Tower* |
| Hãng | MAGIC |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x 1 |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD AUDIO x 1 |
| Kích thước | 305 x 195 x 435 mm |
| Tên sản phẩm | CASE MAGIC GA-02 ATX (BH 12T) KHÔNG KÈM SẴN FAN - ĐEN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 300mm* |
| Khe ổ cứng | 1 x 3.5 inch HDD / 1 x 2.5 inch SSD |
| Khoảng trống lắp radiator | Trên: Tối đa 240mm |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trước: 120mm x 3 / Trên: 120mm x 2 / Hông: 120mm x 1 / Đáy: 120mm x 2 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 160mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018