ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Magic
Giá khuyến mãi: 719.000 đ
Giá bán lẻ: 800.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Loại case | Mid Tower* |
| Cổng kết nối | USB 2.0 x2 |
| Chất liệu | kính cường lực |
| Hãng | Magic |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD AUDIO x1 |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / ITX |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 430 x 218 x 395 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x1 |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kim loại |
| Tên sản phẩm | CASE MAGIC C218-M M-ATX (KHÔNG KÈM SẴN FAN) BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 400mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Radiator 360mm gắn phía trên |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 3 x 120mm / Bottom: 3 x 120mm / Rear: 1 x 120mm / Side: 2 x 120mm |
| Khe ổ cứng | 2 x 2.5" SSD / 2 x 3.5" HDD |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 170mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018