ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.619.000 đ
Giá bán lẻ: 2.890.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Cổng kết nối | USB 3.0 (2 cổng) |
| Khoảng trống lắp radiator | 360 mm |
| Mặt hông kính | Kính |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Mic-in |
| Lọc bụi | Có |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB Type-C (3.2 Gen2) |
| Chất liệu | Kính cường lực |
| Khe mở rộng | 7 |
| Hãng | GIGABYTE |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Jack Audio 3.5 mm |
| Kích thước | 458 x 210 x 485 mm |
| Hỗ trợ Main | Mini ITX / Micro ATX / ATX |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5" HDD |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 2 x 2.5" SSD |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Đèn LED | ARGB (Fusion)* |
| Khe lắp PSU | PSU ATX* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY GIGABYTE C400 GLASS (GB-AC400G) BH 24T - ĐEN |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | ATX Mid Tower* |
| Loại case | Case Gaming / Case không fan |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018