ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.189.000 đ
Giá bán lẻ: 1.310.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đèn LED | RGB (Kèm fan ARGB) |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Cổng kết nối | 1x USB 3.1 Type-C |
| Loại case | Mini Tower (M-ATX) |
| Khoảng trống lắp radiator | Trên: lên đến 360mm |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Dưới: 120mm x3 |
| Hãng | EINAREX |
| Tình trạng | Mới |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau: 120mm x1 |
| PSU Shroud | Có |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Sau: lên đến 120mm |
| Hỗ trợ Main | Micro ATX / Mini ITX |
| Mặt hông kính | Kính cường lực trong suốt / thiết kế dạng khớp bấm (Snap-fit) |
| Tên sản phẩm | CASE EINAREX SM501D RGB M-ATX (KÈM SẴN 3F ARGB) / BH 12T - TRẮNG |
| Quạt đi kèm | Sẵn 3 Fan ARGB (1 sau / 2 bên hông) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1x Jack âm thanh/micro 3.5mm |
| Khe lắp VGA | Tối đa 405mm |
| Khe ổ cứng | 1x 2.5" / 2x 3.5" |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 2x USB 3.0 |
| Chất liệu | Thép SPCC / nhựa ABS / Kính cường lực |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Hông: 120mm x2 |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Chiều cao CPU Cooler | Tối đa 160mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên: 120mm x3/140mm x2 |
| Khe lắp PSU | Tối đa 170mm |
| Kích thước | 450 x 210 x 413 (mm) |
| Khe mở rộng | 5 khe |
| Trọng lượng | 5.2 Kg (Khối lượng tịnh) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018