ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.119.000 đ
Giá bán lẻ: 1.240.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Khe ổ cứng | 3 x SSD / 2 x HDD |
| Hãng | Darkflash |
| Mặt hông kính | Kính |
| Chất liệu | Kim loại / kính cường lực |
| Khoảng trống lắp radiator | Side 360mm |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau (1 x 120 mm) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Hông (3 x 120 mm) |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 443 x 280 x 440mm (L x W x H) |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Dưới (3 x 120 mm) |
| Hỗ trợ Main | ATX / M-ATX / ITX |
| Khe lắp VGA | GPU tối đa 410mm* |
| Loại case | Case Gaming / Case hồ cá |
| Cổng kết nối | Reset |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 157 mm* |
| Khe lắp PSU | PSU ATX* |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Power |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x 1/ USB 2.0 x 2 |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | ATX Mid Tower* |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio |
| Tên sản phẩm | CASE DARKFLASH L280 F-ATX (VIEW 3 GÓC) BH 12T- ĐEN |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018